Harris, Lloyd vs Miyoshi, Kenta
Harris, Lloyd
1.27
Miyoshi, Kenta
3.50
Harris, Lloyd là cửa trên dựa trên tỷ lệ cược hiện tại.
Tỷ lệ cược Miyoshi, Kenta (Đội khách) mang lại tiền thắng cao nhất ở tỷ lệ 3.50. Nếu bạn đặt $100 cho Miyoshi, Kenta, bạn có thể thắng $$350.00.
Đặt cược Harris, Lloyd (Đội chủ nhà) là lựa chọn an toàn nhất với tỷ lệ cược 1.27. Nếu bạn đặt $100, bạn có thể thắng $127.00.
Dự Đoán Cá Cược
Dự Đoán & Tips Cá Cược Harris, Lloyd vs Miyoshi, Kenta | ATP 250 Chengdu, China Qualification Tennis<\/strong><\/h2>Harris, Lloyd vs Miyoshi, Kenta – Dự Đoán Trận Đấu ATP 250 Chengdu, China Qualification<\/p>
ATP | ATP 250 Chengdu, China Qualification | Tennis<\/p>
Trước trận đấu ATP 250 Chengdu, China Qualification này, mô hình dự đoán của chúng tôi đã phân tích phong độ gần đây, dữ liệu đối đầu và các chỉ số hiệu suất để tạo ra các xác suất thắng sau đây cho Harris, Lloyd vs Miyoshi, Kenta.<\/p>
Kết quả: Harris, Lloyd Thắng | Xác suất: 73.4<\/p>
Kết quả: Miyoshi, Kenta Thắng | Xác suất: 26.6<\/p>
Trong định dạng này không có hòa — một đội sẽ thắng.<\/p>
Ai Được Coi Là Cửa Trên giữa Harris, Lloyd vs Miyoshi, Kenta?<\/strong><\/p>Mô hình của chúng tôi đánh giá Harris, Lloyd có lợi thế rõ ràng trong cuộc đối đầu Tennis này, với xác suất thắng 73.4. Miyoshi, Kenta vào với 26.6 — cơ hội thực sự, phản ánh trận đấu cạnh tranh dù số liệu nghiêng về phía đối thủ.<\/p>
Không có hòa trong định dạng này, khoảng cách giữa hai đội trở nên rõ ràng hơn. Đánh giá 73.4 của Harris, Lloyd là lợi thế có ý nghĩa nhưng không áp đảo — đây không phải kết quả đã định trước.<\/p>
Điều Gì Thúc Đẩy Dự Đoán?<\/p>
Mô hình dự đoán cho các trận ATP 250 Chengdu, China Qualification Tennis cân nhắc nhiều yếu tố bao gồm phong độ gần đây qua tất cả các giải, thành tích sân nhà và sân khách, chỉ số tấn công và phòng thủ, dữ liệu cầu thủ và lực lượng, và các mẫu lịch sử trong giải đấu này.<\/p>
73.4 của Harris, Lloyd phản ánh hồ sơ thống kê mạnh hơn tổng thể. Tuy nhiên, với Miyoshi, Kenta ở 26.6, khoảng cách đủ nhỏ để bất ngờ hoàn toàn có thể xảy ra.<\/p>
Các Góc Độ Cá Cược Đáng Xem Xét<\/p>
Dựa trên kết quả mô hình cho Harris, Lloyd vs Miyoshi, Kenta: Harris, Lloyd thắng là lựa chọn xác suất ủng hộ ở 73.4 và là lựa chọn mô hình trực tiếp. Miyoshi, Kenta ở 26.6 có giá trị tiềm năng là cửa dưới, đặc biệt nếu tỷ lệ cược thị trường phóng đại khoảng cách giữa hai đội.<\/p>
Vui lòng cá cược có trách nhiệm. Các xác suất này là ước tính từ mô hình, không phải đảm bảo. Không bao giờ cá cược nhiều hơn mức bạn có thể chấp nhận mất.<\/p>
Tóm Tắt Nhanh Trận Đấu<\/p>
Trận: Harris, Lloyd vs Miyoshi, Kenta<\/p>
Môn thể thao: Tennis<\/p>
Quốc gia: ATP<\/p>
Giải đấu: ATP 250 Chengdu, China Qualification<\/p>
Cửa trên: Harris, Lloyd (73.4)<\/p>
Cửa dưới: Miyoshi, Kenta (26.6)<\/p>
Mô hình của chúng tôi đánh giá Harris, Lloyd có lợi thế rõ ràng trong cuộc đối đầu Tennis này, với xác suất thắng 73.4. Miyoshi, Kenta vào với 26.6 — cơ hội thực sự, phản ánh trận đấu cạnh tranh dù số liệu nghiêng về phía đối thủ.<\/p>
Không có hòa trong định dạng này, khoảng cách giữa hai đội trở nên rõ ràng hơn. Đánh giá 73.4 của Harris, Lloyd là lợi thế có ý nghĩa nhưng không áp đảo — đây không phải kết quả đã định trước.<\/p>
Điều Gì Thúc Đẩy Dự Đoán?<\/p>
Mô hình dự đoán cho các trận ATP 250 Chengdu, China Qualification Tennis cân nhắc nhiều yếu tố bao gồm phong độ gần đây qua tất cả các giải, thành tích sân nhà và sân khách, chỉ số tấn công và phòng thủ, dữ liệu cầu thủ và lực lượng, và các mẫu lịch sử trong giải đấu này.<\/p>
73.4 của Harris, Lloyd phản ánh hồ sơ thống kê mạnh hơn tổng thể. Tuy nhiên, với Miyoshi, Kenta ở 26.6, khoảng cách đủ nhỏ để bất ngờ hoàn toàn có thể xảy ra.<\/p>
Các Góc Độ Cá Cược Đáng Xem Xét<\/p>
Dựa trên kết quả mô hình cho Harris, Lloyd vs Miyoshi, Kenta: Harris, Lloyd thắng là lựa chọn xác suất ủng hộ ở 73.4 và là lựa chọn mô hình trực tiếp. Miyoshi, Kenta ở 26.6 có giá trị tiềm năng là cửa dưới, đặc biệt nếu tỷ lệ cược thị trường phóng đại khoảng cách giữa hai đội.<\/p>
Vui lòng cá cược có trách nhiệm. Các xác suất này là ước tính từ mô hình, không phải đảm bảo. Không bao giờ cá cược nhiều hơn mức bạn có thể chấp nhận mất.<\/p>
Tóm Tắt Nhanh Trận Đấu<\/p>
Trận: Harris, Lloyd vs Miyoshi, Kenta<\/p>
Môn thể thao: Tennis<\/p>
Quốc gia: ATP<\/p>
Giải đấu: ATP 250 Chengdu, China Qualification<\/p>
Cửa trên: Harris, Lloyd (73.4)<\/p>
Cửa dưới: Miyoshi, Kenta (26.6)<\/p>
Tuyên bố miễn trách: Cá cược có rủi ro. Chỉ cá cược với số tiền bạn có thể chấp nhận mất. Tỷ lệ cược có thể thay đổi. Vui lòng cá cược có trách nhiệm.
Tất cả Tỷ Lệ
186